Hamia kwako na Watumishi Housing Company, Tanzania

Hans van Pluijm: Bado nipo nipo Yanga

Kama wapinzani wa timu ya Yanga walikuwa wanafurahia kujiuzulu kwa kocha mkuu wa timu hiyo Hans van der Pluijm – imekula kwenu.
14709483_361826397496681_1364514455718723584_n
Waziri wa mambo ya ndani, Mwigulu Nchemba akiwa kwenye kikao kizito na Pluijm
Hivi karibuni kocha huyo aliandika barua ya kujiuzulu kuifundisha timu hiyo huku kukiwa na tetesi kuwa mikoba yake inaenda kuchukuliwa na kocha wa klabu ya Zesco ya Zambia, George Lwandamina.
Klabu ya Yanga imeyakataa maombi ya kujiuzulu kwa kocha huyo huku ikidaiwa kuwa Waziri wa mambo ya ndani, Mwigulu Nchemba amefanikiwa kumshawishi kocha huyo kuendelea kuifundisha timu hiyo baada ya kufanya naye kikao cha siri.
“#Done,” ameandika waziri huyo kwenye picha aliyoiweka kwenye mtandao wa Instagram akiwa kwenye mazungumzo na Pluijm.
yanga
Share on Google Plus

About Ngoma Kali Tz

0 comments:

Post a Comment