Hamia kwako na Watumishi Housing Company, Tanzania

Zoezi la mama Rwakatare la kuwalipia faini wafungwa laenda vibaya

Serikali imesitisha zoezi la kuwalipia faini na kuwatoa wafungwa gerezani, lililokuwa likifanywa na mchungaji wa kanisa la Assemblies Of God maarufu kama ‘Mlima wa moto’ Dr Getrude Lakwatare mpaka pale utaratibu mwingine utakapotolewa.

mchungaji-lwakatare
Mkuu wa magereza mkoa wa Dodoma, Antonia Kilumbi alisema amepata maelekezo ya kusitishwa kwa mpango huo kutoka ngazi za juu za jeshi hilo. Mpango huo ulikuwa unafanywa na mwenyekiti wa taifa wa bodi ya Parole, Augustine Mrema na Mama Lwakatare.

Mrema alisema lengo la mpango huo ni kuisaidia serikali kupunguza msongamano wa wafungwa magerezani huku ikiipunguzia serikali gharama ya kuhudumia wafungwa hao.
Share on Google Plus

About Ngoma Kali Tz

0 comments:

Post a Comment